இலங்கை பிரதான செய்திகள்

ரயில்வே திணைக்கள இணையப் பக்கம் புதுப்பிக்கப்படவில்லை; பயணிகள் முறைப்பாடு

புகையிரதப் பயணிகளின் முறைப்பாடுகளைக் கருத்திற்க் கொண்டு, திணைக்களத்தின் உத்தியோகபூர்வ இணையப் பக்கத்தைப் புதுப்பிப்பதற்கு உடனடியாக நடவடிக்கை எடுக்குமாறு ரயில்வே திணைக்கள பொது முகாமையாளரிடம் புகையிரத நிலைய அதிபர்கள் சங்கம் இன்று கோரிக்கை விடுத்துள்ளது.இது தொடர்பில் ரயில்வே திணைக்கள பொது முகாமையாளருக்கு கடிதம் அனுப்பப்பட்டுள்ள நிலையில், ஐந்து ஆண்டுகளாக இணையதளம் புதுப்பிக்கப்படவில்லை. இணையத்தளத்தை நிர்வகிப்பதற்கும், பயணிகளுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும் முறையான புதுப்பிப்பை உறுதி செய்வதற்கும் ஒரு அர்ப்பணிப்புள்ள பணியாளர் நியமிக்கப்பட வேண்டும் என்பதை புகையிரத நிலைய அதிபர்கள் சங்கம் நினைவூட்டியுள்ளது.தற்போது, ​​​​நம் சமூகத்தில் வாழும் பெரும்பாலான மக்கள் சமீபத்திய தொழில்நுட்பத்தை நன்கு அறிந்திருக்கிறார்கள், மேலும் அவர்கள் தங்கள் அன்றாட வாழ்க்கையை எளிதாகவும் திறமையாகவும் பெறுவதற்கு மிகவும் புத்திசாலித்தனமாகப் பயன்படுத்துகிறார்கள்.இருப்பினும், ஏனைய பொது மற்றும் தனியார் துறை நிறுவனங்கள் நவீன தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தும் மக்களிடம் தங்கள் சேவைகளை கொண்டு செல்வதில் இப்போது வெற்றி பெற்றுள்ளன.150 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான பெருமைமிக்க வரலாற்றைக் கொண்டுள்ள ரயில்வே துறை, தற்போதும் கைவசம் உள்ள நவீன தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துவதில் மிகவும் பின்தங்கியிருப்பது மிகவும் வருத்தமளிக்கிறது. இந்தத் தேவையின் முக்கியத்துவத்தை நாம் தொடர்ந்து பலமுறை நினைவூட்டியும், தொழில்நுட்ப மாற்றத்தைத் தழுவுவதற்கு முன்னோக்கி நகர்த்துவதற்குத் துறை விருப்பம் காட்டவில்லை. இங்கு நாம் சந்திக்கும் முக்கிய குறை என்னவென்றால், இந்த இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்டுள்ள ரயில் அட்டவணை துல்லியமாக இல்லை என சங்கம் சுட்டிக்காட்டியுள்ளது.தற்போதைய கால அட்டவணையில் ஏராளமான பிழைகள் மற்றும் தவறுகள் உள்ளன, மேலும் புதிய கால அட்டவணைகள், அட்டவணைகள் போன்றவற்றில் எந்த புதுப்பிப்பும் காட்டப்படவில்லை. இந்த குறைபாடு எத்தனை முறை சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளின் கவனத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டது என்பது முக்கியமல்ல. தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கான பயம்” அவர்களுக்குள் விதைக்கப்பட்டு, அவர்கள் தொடர்ந்து புறக்கணிக்கிறார்கள்.ரயில்கள் இயங்கும் அட்டவணையை அறிய, அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தைப் பார்வையிடுவதற்கு இளம் சமூகம் பழக்கமாகிவிட்டது. ஆனால் அதில் கொடுக்கப்பட்ட நேரம் மற்றும் பிற தகவல்கள் தவறானதாக இருக்கும் போது, ​​தவறான தகவல்களுடன் புகையிரத நிலையத்திற்கு வரும் பயணிகள், திகைத்து, பணியில் இருக்கும் புகையிரத நிலைய அதிபர்கள் மீது பழியை சுமத்துகின்றனர். இது எங்களுக்கு மிகுந்த சங்கடத்தை ஏற்படுத்துகிறது. மேலும், பெரும்பாலான உள்ளூர்வாசிகள் மற்றும் வெளிநாட்டிலிருந்து வரும் சுற்றுலாப் பயணிகள் இணையதளத்தில் உள்ள தகவல்களின்படி தங்கள் பயணங்களைத் திட்டமிடுகிறார்கள்.ஆனால் அவர்கள் பெறும் தகவல்கள் தவறானதாக இருக்கும்போது, ​​​​அவர்கள் பெரும் குழப்பத்தில் உள்ளனர், மேலும் புகையிரத திணைக்களம் மற்றும் நாடு அதன் மானத்தை இழக்க நேரிடும் என்பது வெளிப்படையானது.எனவே, ரயில் பயணிகளுக்கு சிறந்த மற்றும் திறமையான சேவையை வழங்குவதற்கு விரைவான தீர்வுகளை வழங்கவும், இந்த குறைபாட்டை நிவர்த்தி செய்யுமாறும் ரயில்வே திணைக்கள பொது முகாமையாளரிடம் புகையிரத நிலைய அதிபர்கள் சங்கம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளது. நாங்கள், ஒரு சங்கமாக, 150 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக எங்களை ஆதரித்து வந்த பயணிகளின் சார்பாக ரயில்வே துறைக்கு எங்களால் முடிந்த ஆதரவை வழங்க விருப்பம் தெரிவித்துள்ளோம் என அந்த கடிதத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

Related posts

மின்தடை ஏற்பட காரணம் இதுதான் – வௌியான புதிய தகவல்!

Rajith

பரீட்சைகளுக்கான விண்ணப்பத் திகதி நீடிப்பு

Rajith

நுவரெலியா மாவட்டத்தில அதிகரிக்கும் கொரோனா தொற்றாளர்கள்!

admin

Leave a Comment