சினிமா

துணிவு படம் எப்பிடி இருக்கு வாங்க பாக்கலாம்

தமிழ் சினிமாவில் முக்கிய நடிகராக இருக்கும் அஜித் நடிப்பில் உருவாகி திரைப்படம் தான் துணிவு. போனி கபூர், வினோத், அஜித் ஆகியோரின் கூட்டணியில் 3வது முறையாக வந்துள்ள இப்படத்தை தமிழகத்தில் உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் தான் விநியோகம் செய்துள்ளது.அந்த வகையில் இப்படமானது அன்றைய தினம் காலை 1மணிக்கு வெளியிடப்பட்டது. அதன்படி படம் எப்படி இருக்கு என்று வாங்க பார்க்கலாம்.

கதைக்களம்

சென்னையில் ஒரு தனியார் வங்கியை ஆரம்பத்திலேயே ஒரு கும்பல் போலிஸ் உதவியுடன் கொள்ளையடிக்க வருகிறது. வந்த இடத்தில் அவர்களுக்கே தெரியாமல் அந்த பேங்கை அஜித் கொள்ளையடிக்க மஞ்சு வாரியருடன் ஒரு ப்ளான் போடுகிறார்.அஜித்துடன் போலிஸ் பேச்சு வார்த்தை நடத்த, ஒரு கட்டத்தில் அந்த வங்கியில் மிகப்பெரிய எக்ப்ளோசிவ் பாம் கிடைக்கிறது. அப்போது தான் தெரிகிறது, உள்ளே மூன்றாவதாக ஒரு டீம் இருக்கிறது என, பிறகு இந்த அயோக்கியர்களுக்குள் நடக்கும் ஆட்டம் தான் மீதிக்கதை.

படம குறித்த அலசல்

அஜித் கொஞ்சம் நெகட்டிவ் ஷேட் என்றாலே செம குஷியாக ஆகிவிடுகிறார், தனது மேனரிசம், டயலாக் டெலிவெரி என பட்டாசு கிளப்புகிறார். அதிலும் பேங்க் உள்ளே சென்று அவர் செய்யும் சேட்டைகள் கலகலப்புக்கு பஞ்சமில்லை எனலாம்.

படத்தில் ஒரு பேங்கில் நடக்கும் மோசடியை வெளியே கொண்டு வர நடக்கும் கதை தான், இதற்காக வினோத் எளிய மக்களுக்கும் புரியும் படி பேங்க்-ல் நடக்கும் விஷயங்களை குறிப்பாக பணத்தை முதலீடு செய்வதில் நடக்கும் குளறுபடிகளை தோல் உரித்து காட்டியுள்ளார்.

படத்தின் சின்ன சின்ன கதாபாத்திரம் கூட ஏதோ ஒரு வகையில் வசனங்கள் மூலம் ஈர்க்கின்றனர். அதிலும் மைபா என்ற பத்திரிகையாளர் கதாபாத்திரம் கலக்கலாக உள்ளது. படத்தின் மிகப்பெரிய பலம் சண்டைக்காட்சிகள் தான்.

Related posts

திருமண ஆசை காட்டியதால் 4 முறை கர்ப்பம்! தமிழ் சின்னத்திரை நடிகரால் ஆசிரியைக்கு நேர்ந்த கொடுமை.. அம்பலமான அதிர்ச்சி சம்பவம்

Suki

பாரதி கண்ணம்மாவில் வரும் இன்னொரு பெரிய ட்விஸ்ட்! வில்லி நடிகை கொடுத்த ஹின்ட்

Suki

ரஜினிக்கு தாதா சாகேப் பால்கே விருது – 25ம் தேதி ஜனாதிபதி வழங்குகிறார்

Suki

Leave a Comment